ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรและเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิตติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา เนื่องในวันคล้ายวันประสูติ 7 ธันวาคม 2566 |
![Responsive image](./system_files/248/bf19810dd180f2971f06a35dccaf632d.jpg) |
นายกริชชัย ศิลปรายะ ท้องถิ่นจังหวัดบึงกาฬ พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรและเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิตติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา เนื่องในวันคล้ายวันประสูติ 7 ธันวาคม 2566 ณ วัดบุพพราชสโมสร อ.เมือง จ.บึงกาฬ |
|
โพสเมื่อ : 07 ธ.ค. 2566 |
|
|